| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Bước chọn cao độ | 1-4 (bước bước 10mm) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(350x250) |
| Công suất MAX PCB | 20 PC |
|---|---|
| Thời gian tải PCB | Khoảng 20 giây |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX30L/phút |
| Kích thước tối đa của khung màn hình | 737*737mm |
|---|---|
| Bảng mạch PCB Kích thước tối đa | 400*340mm |
| tốc độ vắt | 6-200mm/giây |
| Lặp lại vị trí chính xác | ±0,01mm |
| Độ chính xác in | ±0,025mm |
| Máy ảnh | Máy ảnh kỹ thuật số công nghiệp tốc độ cao đầy màu sắc |
|---|---|
| kích thước PCB | 50×50mm đến 460 x 360mm (đường ray kép) |
| điều chỉnh độ rộng | tự động |
| Phần tối thiểu | chip 01005 |
| Vị trí chính xác | <8 mm |
| Chiều rộng cuộn | Cuộn giấy 8 mm và cuộn nhựa |
|---|---|
| Kích thước thành phần RC | 01005/0201/0402/0603/0805/1206/1210 |
| CT ghép | 8-10S ((Không bao gồm thời gian thủ công) |
| Tỷ lệ vượt qua | 98% |
| Trọng lượng | 75kg |
| Power Supply Requirements | 3PH, 380 VAC, 5 Wires |
|---|---|
| Chemical Cleaning Modules | Chemical pre-cleaning or isolation section, chemical cycle cleaning, wind cutting isolating |
| Product Features | Main control panel, touch screen control system, stainless steel mesh conveyor system or chain conveyor system, spraying tube and spraying nozzle |
| Body Material | Corrosion Resistant Superior PP Material |
| Final Wind Cutting Isolating and Drying | Final wind cutting isolating(cold air drying), hot air drying, cold air drying |
| Máy ảnh | CCD Camera màu |
|---|---|
| điều chỉnh độ rộng | tự động |
| kích thước PCB | 20 mm × 20 mm đến 360 mm x 400 mm |
| Phần tối thiểu | chip 01005 |
| Vị trí chính xác | <8 mm |
| Solder pot capacity | 390kg |
|---|---|
| Controlling type | Touch screen and PLC |
| Dimension | 3440(L)*1370(W)*1650(H) |
| PCB width | 50-400mm |
| Preheating zone | 1 upper preheating zones 2 individual bottom preheating zones |
| chi tiết đóng gói | tủ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 20 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | hộp |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Western Union, MoneyGram |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Hàng hiệu | Fuji |