| Công suất MAX PCB | 20 miếng |
|---|---|
| Thời gian tải PCB | Khoảng 20 giây |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX30L/phút |
| Công suất MAX PCB | 50 CHIẾC |
|---|---|
| Thời gian tải PCB | Khoảng 20 giây |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX30L/phút |
| tên | Máy cắt PCB đa lưỡi V CUT |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | 100mm-Không giới hạn |
| độ dày pcb | 0,5-3,2mm |
| tốc độ cho ăn | 0-500mm/giây |
| Cung cấp điện | 220V/50Hz |
| Thương hiệu | SAMSUNG |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |