| Ứng dụng | Lắp ráp PCB |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy vận chuyển xử lý PCB |
| Chiều dài | Có thể tùy chỉnh |
| Chiều rộng | Có thể tùy chỉnh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Nguồn cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 100V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(350x250)mm |
| Kích thước | L4900*1270*1450mm |
|---|---|
| Các khu vực tạo thành | 8 vùng |
| Kiểm soát nhiệt độ | Điều khiển vòng kín PID, truyền động SSR |
| Phạm vi nhiệt độ | Môi trường xung quanh --- 300oC |
| Độ chính xác nhiệt độ | ±1 ℃ |
| Kích thước | L2550*1350*1550 |
|---|---|
| Loại điều khiển | Điều khiển PC + PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | Môi trường xung quanh --- 300oC |
| Chiều rộng PCB tối đa | 250mm |
| tốc độ băng tải | 0-1800mm/phút |
| Kích thước | L2550*1350*1550 |
|---|---|
| Loại điều khiển | Điều khiển PC + PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | Môi trường xung quanh --- 300oC |
| Chiều rộng PCB tối đa | 250mm |
| tốc độ băng tải | 0-1800mm/phút |
| Kích thước | L3750*1360*1550 |
|---|---|
| Loại điều khiển | Điều khiển PC + PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | Môi trường xung quanh --- 300oC |
| Chiều rộng PCB tối đa | 300mm |
| tốc độ băng tải | 0-1800mm/phút |
| ixing Khả năng thiếc đáy | 10kg |
|---|---|
| Trộn điện sưởi ấm | 1.6kw |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-350oC |
| cho ăn | Liên tục3-4kg/15 phút |
| động cơ trộn | 1φ 220V 90W |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 100V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(350x250)mm |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Dung lượng PCB tối đa | 20 PCS |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX10L/phút |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-220V AC (tùy chỉnh), MAX 100V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(350x250) |
| Kích thước máy (L×W×H)mm | 50*50-445*330mm |