| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Tên sản phẩm | Máy làm sạch PCBA |
|---|---|
| Thời gian làm sạch | 0 ~ 99 phút (có thể điều chỉnh) |
| Dung tích bể pha loãng | 70L |
| rửa thời gian | 1 phút/lần (1-59 lần/có thể điều chỉnh) |
| Nhiệt độ làm sạch (chất lỏng) | Nhiệt độ phòng ~75oC (có thể điều chỉnh) |
| Tên sản phẩm | Máy làm sạch PCBA |
|---|---|
| Thời gian làm sạch | 0 ~ 99 phút (có thể điều chỉnh) |
| Dung tích bể pha loãng | 70L |
| rửa thời gian | 1 phút/lần (1-59 lần/có thể điều chỉnh) |
| Nhiệt độ làm sạch (chất lỏng) | Nhiệt độ phòng ~75oC (có thể điều chỉnh) |
| Máy ảnh | Độ phân giải máy ảnh màu CCD |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Cấu trúc hình khuyên của nguồn sáng LED RGB |
| kích thước PCB | 450mm x 350mm |
| Phần tối thiểu | 0201 chip & 0.3mmpitch |
| Tôc độ di chuyển | 830 mm/GIÂY (TỐI ĐA) |
| Máy ảnh | CCD Camera màu |
|---|---|
| điều chỉnh độ rộng | tự động |
| kích thước PCB | 20 mm × 20 mm đến 360 mm x 400 mm |
| Phần tối thiểu | chip 01005 |
| Vị trí chính xác | <8 mm |
| Thời gian làm sạch | 3~5 phút |
|---|---|
| Thể tích bể tối đa | 40L |
| áp suất khí nén | 0.45 ~ 0.7Mpa |
| Tiêu thụ khí đốt | 400~600L/phút |
| phương pháp sạch | 360° xoay phun sạch |
| Kích thước | L4250×w1360×H1650mm |
|---|---|
| Loại điều khiển | Điều khiển PC + PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | Môi trường xung quanh --- 300oC |
| Chiều rộng PCB tối đa | 350mm |
| tốc độ băng tải | 0-1800mm/phút |
| Kích thước bàn in | 300x400 mm |
|---|---|
| Kích thước khung | 370×470mm,420×520mm,550×650mm |
| Vị trí in cố định | Định vị bên ngoài hoặc pin PCB |
| Tinh chỉnh tấm trải giường | Trước/Sau±10mm R/L±10mm |
| in chính xác | ±0,02mm |
| Kích thước | L6300*1430*1530 |
|---|---|
| Đường hầm sưởi ấm | 3890mm |
| Loại thành phần | Bảng đơn / hai mặt như CSP, BGA, vv. |
| Các khu vực tạo thành | Vùng làm mát trên 8, dưới 8, 2 |
| Kiểm soát nhiệt độ | Điều khiển vòng kín PID, truyền động SSR |
| Heating tunnel | 1938mm |
|---|---|
| Dimension | L2550*W750*H1250 |
| Rising time | 15 mins |
| Controlling type | Touch screen and PLC |
| Temperature controlling | PID close-loop control, SSR drive |