| khu sưởi ấm | 6 vùng |
|---|---|
| Đường hầm sưởi ấm | 1938mm |
| Kích thước | L3571*W1200*H1450 |
| thời gian tăng | 15 phút |
| Loại điều khiển | Màn hình cảm ứng và PLC |
| Tên sản phẩm | Máy tải PCB tự động |
|---|---|
| Ứng dụng | Hội đồng PCB |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| Điện áp | 220v |
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
|---|---|
| Bảo hành | 3 tháng |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Gói | Vỏ gỗ |
| Kích thước | L5520*1430*1530mm |
|---|---|
| Các khu vực tạo thành | Vùng làm mát trên 8, dưới 8, 2 |
| Phương pháp sưởi ấm | Đối lưu không khí cưỡng bức hoàn toàn |
| Kiểm soát nhiệt độ | Điều khiển vòng kín PID, truyền động SSR |
| Phạm vi nhiệt độ | Môi trường xung quanh --- 300oC |
| Dimensions | L4900*1270*1450 mm |
|---|---|
| Zones constitute | Upper8,bottom8, one cooling zones |
| Length of heating zone | 2800mm |
| Exhaust Requirement | 25 m3/min x2 Vanes |
| Temperature controlling | PID close-loop control, SSR drive |
| Dimensions | L6300*1430*1530 |
|---|---|
| Zones constitute | 10 zones , two cooling zones |
| Heating method | Fully forced air convection |
| Temperature range | Ambient---300℃ |
| Temperature uniform | ±2 ℃ |
| khu sưởi ấm | 6 vùng |
|---|---|
| Đường hầm sưởi ấm | 1938mm |
| Kích thước | L3571*W1200*H1450 |
| Làm mát | một vùng làm mát, quạt làm mát |
| Loại điều khiển | Màn hình cảm ứng và PLC |
| Thời gian tải PCB | Khoảng 6 giây |
|---|---|
| Thời gian thay đổi tạp chí | Khoảng 30 giây |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, MAX 10L/phút |
| Kích thước | L4250*1430*1450 |
|---|---|
| Loại điều khiển | Điều khiển PC + PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | Môi trường xung quanh --- 300oC |
| Chiều rộng PCB tối đa | 350mm |
| tốc độ băng tải | 0-1800mm/phút |
| Kích thước | L2550*1350*1550 |
|---|---|
| Loại điều khiển | Điều khiển PC + PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | Môi trường xung quanh --- 300oC |
| Chiều rộng PCB tối đa | 250mm |
| tốc độ băng tải | 0-1800mm/phút |