| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Thời gian tải PCB | Khoảng 6 giây |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX30L/phút |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| Sử dụng | Chiếc máy cắt và hình thành |
|---|---|
| Điện áp | Điện xoay chiều 220V 60Hz/50Hz 90W |
| Kích thước | L360 *W380*H430 |
| Trọng lượng | 32,5kg |
| Hiệu quả | 4800-5400 chiếc/giờ |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, MAX 10L/phút |
| Nguồn cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(350x250)mm |
| Chiều rộng cuộn | Cuộn giấy 8 mm và cuộn nhựa |
|---|---|
| Kích thước thành phần RC | 01005/0201/0402/0603/0805/1206/1210 |
| CT ghép | 8-10S ((Không bao gồm thời gian thủ công) |
| Tỷ lệ vượt qua | 99% |
| Trọng lượng | 95kg |
| Các khu vực tạo thành | Vùng làm mát trên 9, dưới 9, 2 |
|---|---|
| chiều dài lò | 465cm (183”) |
| chiều dài nóng | 254cm |
| Tùy chọn khí xử lý | Không khí, Nitơ |
| Phạm vi nhiệt độ | Môi trường xung quanh --- 350oC |
| khu sưởi ấm | 5 trên, 5 dưới |
|---|---|
| chiều dài lò | 79" (200cm) |
| chiều dài nóng | 132 cm |
| Độ chính xác của bộ điều khiển nhiệt độ | ± 0,1°C |
| Phạm vi nhiệt độ | 60-350°C |
| khu sưởi ấm | 10 trên, 10 dưới |
|---|---|
| chiều dài lò | 183" (465cm) |
| chiều dài nóng | 254 cm |
| Độ chính xác của bộ điều khiển nhiệt độ | ± 0,1°C |
| Phạm vi nhiệt độ | 60-350°C |
| khu sưởi ấm | 8 Trên, 8 Dưới |
|---|---|
| chiều dài lò | 183" (465cm) |
| chiều dài nóng | 260 cm |
| Độ chính xác của bộ điều khiển nhiệt độ | ± 0,1°C |
| Phạm vi nhiệt độ | 60-350°C |
| Thời gian thay đổi tạp chí | Khoảng 30 giây |
|---|---|
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, MAX 10L/phút |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(350x250)mm |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, MAX 10L/phút |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |