| Thương hiệu | SAMSUNG |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Tên sản phẩm | Khí Nén Stencil Cleaner |
|---|---|
| Thời gian làm sạch | 3~5 phút |
| Thể tích bể tối đa | 40L |
| áp suất khí nén | 0.45 ~ 0.7Mpa |
| Tiêu thụ khí đốt | 400~600L/phút |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Số tạp chí | Vận chuyển lên: 1 chiếc, vận chuyển xuống: 2 chiếc, (hoặc tùy chỉnh) |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, MAX 10L/phút |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Số tạp chí | Vận chuyển lên: 1 chiếc, vận chuyển xuống: 1ps, (hoặc tùy chỉnh) |
| Bước chọn cao độ | 1-4 (bước bước 10mm) |
| Thời gian tải PCB | Khoảng 6 giây |
| Thời gian thay đổi tạp chí | Khoảng 30 giây |
| Máy ảnh | Độ phân giải máy ảnh màu CCD: 10 micro/điểm |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Cấu trúc hình khuyên của nguồn sáng LED RGB |
| kích thước PCB | 20 mm × 20 mm đến 350 mm x 450 mm |
| Phần tối thiểu | chip 01005 |
| Tôc độ di chuyển | 830mm/GIÂY (TỐI ĐA) |
| Kích thước bàn in | 300x1500 mm |
|---|---|
| Kích thước khung | 370×470mm,420×520mm,550×650mm |
| Vị trí in cố định | Định vị bên ngoài hoặc pin PCB |
| Tinh chỉnh tấm trải giường | Trước/Sau±10mm R/L±10mm |
| in chính xác | ±0,02mm |
| Kích thước bàn in | 300×1250mm |
|---|---|
| Kích thước khung | 370×470mm,420×520mm,550×650mm |
| Vị trí in cố định | Định vị bên ngoài hoặc pin PCB |
| Tinh chỉnh tấm trải giường | Trước/Sau±10mm R/L±10mm |
| in chính xác | ±0,02mm |
| Kích thước bàn in | 400x1550 mm |
|---|---|
| Kích thước lưới thép | (370x470)~(550x1750) |
| Vị trí in cố định | Định vị bên ngoài hoặc pin PCB |
| Tinh chỉnh tấm trải giường | Trước/Sau±10mm R/L±10mm |
| in chính xác | ±0,02mm |