| Người mẫu | HRGD1400S |
|---|---|
| Kích thước | 2240*400*1950mm |
| Chiều rộng vật liệu tối đa | 16mm |
| cuộn Q'ty | 1400 |
| bên | hai bên |
| Chiều dài cắt | 10-110 mm |
|---|---|
| Cắt chiều rộng | > 800mm |
| Tốc độ cắt | 4m/phút |
| chi tiết đóng gói | tủ gỗ |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày làm việc |
| khu sưởi ấm | 8 vùng |
|---|---|
| Đường hầm sưởi ấm | 2673mm |
| Kích thước | L4600*W1200*H1450 |
| thời gian tăng | 20 phút |
| Loại điều khiển | Màn hình cảm ứng và PLC |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Công suất MAX PCB | 300 chiếc (PCB dày 0,6mm) |
| Thời gian đạp xe | Khoảng 8 giây |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Công suất MAX PCB | 300 chiếc (PCB dày 0,6mm) |
| Thời gian đạp xe | Khoảng 8 giây |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | SAMSUNG |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | SAMSUNG |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | SAMSUNG |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | SAMSUNG |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |