| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
|---|---|
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
| kích thước PCB | 774 (L) x 710 (W) mm |
| bảo hành | 3 tháng |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
|---|---|
| Bảo hành | 3 tháng |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Gói | Vỏ gỗ |
| Type | SMT Reflow Soldering Machine |
|---|---|
| Dimensions | L4600*W1200*H1450 |
| Conveyor Speed | 200-1000mm/min |
| PCB Width | 400mm |
| Heating method | Fully forced air convection |
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
|---|---|
| bảo hành | 3 tháng |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Gói | Vỏ gỗ |
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
|---|---|
| bảo hành | 3 tháng |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Gói | Vỏ gỗ |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
|---|---|
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
| bảo hành | 3 tháng |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Gói | Vỏ gỗ |
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
|---|---|
| bảo hành | 3 tháng |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Gói | Vỏ gỗ |
| Cleaning Process | Chemical cleaning section, pure water rinsing section and strong hot air drying section |
|---|---|
| Chemical Cleaning Modules | Chemical pre-cleaning or isolation section, chemical cycle cleaning, wind cutting isolating |
| Chất liệu đai lưới | SUS316 |
| Kích thước | L5860mm*W1650mm*H1650mm |
| Controlling Mode | Touch Screen + PLC |
| tên | Máy cắt PCB băng cuộn tự động |
|---|---|
| Độ dài cắt | 10-110 mm |
| chiều rộng cắt | > 800mm |
| Cắt nhanh | 4m/phút |
| Bảo hành | Bảo hành một năm và bảo trì trọn đời |
| Chiều dài cắt | 10-110 mm |
|---|---|
| Cắt chiều rộng | Tùy chỉnh |
| Tốc độ cắt | 4m/phút |
| chế độ cắt | Cắt vòng tròn |
| Chế độ lái xe | Động cơ + dây đai đồng bộ |