| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
|---|---|
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Gói | Vỏ gỗ |
| Độ chính xác của vị trí | +/- 0,025 mm (Chế độ tiêu chuẩn) |
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
|---|---|
| Bảo hành | 3 tháng |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Gói | Vỏ gỗ |
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
|---|---|
| bảo hành | 3 tháng |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Gói | Vỏ gỗ |
| Loại | Máy hàn ngược dòng SMD |
|---|---|
| Sử dụng | SMT LED PCB Reflow Oven Soldering |
| Ứng dụng | Đường dây sản xuất lắp ráp SMT |
| Kích thước | L5520*1430*1530mm |
| Các khu vực tạo thành | Vùng làm mát trên 8, dưới 8, 2 |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
|---|---|
| Kích thước PCB | 510 x 510mm |
| Tình trạng | Bản gốc được sử dụng |
| Công suất trung chuyển | 120ea Cơ sở trung chuyển cố định |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
|---|---|
| bảo hành | 3 tháng |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Gói | Vỏ gỗ |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
|---|---|
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
| bảo hành | 3 tháng |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Gói | Vỏ gỗ |
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
|---|---|
| bảo hành | 3 tháng |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Gói | Vỏ gỗ |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
|---|---|
| Kích thước PCB | 510 x 510mm |
| Tình trạng | Bản gốc được sử dụng |
| Bảo hành | 3 tháng |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Phương pháp làm nóng trước | Hệ thống sưởi IR trên |
|---|---|
| danh mục sản phẩm | Máy hàn sóng Sleceive SMT |
| Tấm PCB cố định | Vâng |
| Nguồn điện cần thiết | ba pha 380V 50HZ |
| Vị trí chính xác | + / - 0,05 mm |