| Các yêu cầu về nguồn điện | 3PH, 380 VAC, 5 dây |
|---|---|
| Chất liệu đai lưới | SUS316 |
| Size | L5860mm*W1650mm*H1650mm |
| Product Category | SMT Cleaning Machine |
| Cắt gió cuối cùng và sấy khô | Cách ly gió cuối cùng (sấy không khí lạnh), sấy không khí nóng, sấy không khí lạnh |
| Tên sản phẩm | Máy cắt băng cuộn tự động SMT |
|---|---|
| chế độ cắt | Cắt vòng tròn |
| Chế độ lái | Động cơ + dây đai đồng bộ |
| Độ dài cắt | 10-110 mm |
| chiều rộng cắt | > 800mm |
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
|---|---|
| Bảo hành | 3 tháng |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Gói | Vỏ gỗ |
| Tên sản phẩm | Máy cắt băng cuộn tự động SMT |
|---|---|
| chế độ cắt | Cắt vòng tròn |
| Chế độ lái xe | Động cơ + dây đai đồng bộ |
| Chiều dài cắt | 10-110 mm |
| Cắt chiều rộng | > 800mm |
| Các thành phần | SMD, THT, Đầu nối |
|---|---|
| Phạm vi thành phần | 0201 đến 50mm |
| trung chuyển | khay nạp băng |
| Gắn | Mặt đất |
| tên | Máy chọn và đặt SMT |
| Tên sản phẩm | Máy cắt băng tự động SMT |
|---|---|
| Phương pháp cắt | dao tròn di chuyển cắt |
| Phương pháp lái xe | Động cơ + dây đai đồng bộ |
| Chiều dài cắt | 10-110 mm |
| Cắt chiều rộng | > 800mm |
| Kiểm soát PC đầy đủ | Vâng |
|---|---|
| Áp suất N2 cần thiết | 0,4-0,6MPa |
| Kích thước sóng mang tối đa | L450 X W500mm |
| danh mục sản phẩm | Máy hàn sóng chọn lọc SMT |
| Chiều rộng băng tải | 100-600mm |
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
|---|---|
| Bảo hành | 3 tháng |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Gói | Vỏ gỗ |
| danh mục sản phẩm | Máy hàn sóng chọn lọc SMT |
|---|---|
| thiết kế kiểu mô-đun | Vâng |
| Áp suất N2 cần thiết | 0,4-0,6MPa |
| Độ tinh khiết N2 cần thiết | >99,998% |
| Dung tích nồi hàn | 15 kg/cái |
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
|---|---|
| bảo hành | 3 tháng |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Gói | Vỏ gỗ |