| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, MAX 10L/phút |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Product name | Pneumatic Stencil Cleaning Machine |
|---|---|
| Máy làm sạch stencil khí nén | 360° xoay phun sạch |
| Cleaning time | 3~5min |
| Maximum tank volume | 40L |
| áp suất khí nén | 0.45 ~ 0.7Mpa |
| Tên sản phẩm | Máy làm sạch khuôn khí nén |
|---|---|
| Thời gian làm sạch | 3~5 phút |
| Thể tích bể tối đa | 40L |
| áp suất khí nén | 0.45 ~ 0.7Mpa |
| Tiêu thụ khí đốt | 400~600L/phút |
| Sử dụng | Cắt băng cuộn Chip Chip |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Độ dài cắt | 10-110 mm |
| chiều rộng cắt | > 800mm |
| Cắt nhanh | 4m/phút |
| Thương hiệu | SAMSUNG |
|---|---|
| Tình trạng | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Cổ phần | Lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | SAMSUNG |
|---|---|
| Điều kiện | nguyên bản/đã sử dụng |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| khu sưởi ấm | 7 trên, 7 dưới |
|---|---|
| chiều dài lò | 142" (360cm) |
| chiều dài nóng | 72" (182cm) |
| Độ chính xác của bộ điều khiển nhiệt độ | ± 0,1°C |
| Phạm vi nhiệt độ | 60-350°C |