| Điện áp | Điện xoay chiều 220V 60Hz/50Hz 40W |
|---|---|
| Kích thước | L610*W500*H700 MM |
| Trọng lượng | 115kg |
| Hiệu quả | 7200 PCS/h |
| chi tiết đóng gói | tủ gỗ |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 100V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(350x250) |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 100V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(350x250)mm |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Thời gian đạp xe | Khoảng 10 giây. |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX10L/phút |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 100V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(450x350)mm |
| Thời gian tải PCB | Khoảng 6 giây |
|---|---|
| Thời gian thay đổi tạp chí | Khoảng 30 giây |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(350x250)mm |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 100V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(460x330)mm |
| Kích thước máy (L×W×H)mm | 500×3500×1100mm |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |