| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thời gian làm sạch | 0 ~ 99 phút (có thể điều chỉnh) |
|---|---|
| Dung tích bể pha loãng | 70L |
| Thời gian rửa sạch | 1 phút/lần (1-59 lần/có thể điều chỉnh) |
| Nhiệt độ làm sạch (chất lỏng) | Nhiệt độ phòng ~75oC (có thể điều chỉnh) |
| Trọng lượng tịnh | 400kg |
| Ký ức | 5000000 điểm |
|---|---|
| Kênh thử nghiệm | 6/9/10 kênh |
| Tần suất lấy mẫu | 0.05s ~ 30 phút |
| Độ chính xác | ±0,5℃ |
| Phạm vi nhiệt độ | -40oC ~ 1370oC |
| khu sưởi ấm | 6 vùng |
|---|---|
| Đường hầm sưởi ấm | 1540mm |
| Kích thước | L2550*W750*H1250 |
| Loại điều khiển | Màn hình cảm ứng và PLC |
| Phương pháp sưởi ấm | Đối lưu không khí cưỡng bức hoàn toàn |
| Kích thước bàn in | 300x1500 mm |
|---|---|
| Kích thước khung | 370×470mm,420×520mm,550×650mm |
| Vị trí in cố định | Định vị bên ngoài hoặc pin PCB |
| Tinh chỉnh tấm trải giường | Trước/Sau±10mm R/L±10mm |
| in chính xác | ±0,02mm |
| Kích thước bàn in | 300x650 mm |
|---|---|
| Kích thước khung | 370×470mm, 420×520mm, 550×850mm |
| Vị trí in cố định | Định vị bên ngoài hoặc pin PCB |
| Tinh chỉnh tấm trải giường | Trước/Sau±10mm R/L±10mm |
| in chính xác | ±0,02mm |
| Giờ cho ăn | Liên tục3-4kg/15 phút |
|---|---|
| Công suất trộn của đáy thiếc | 10kg |
| Công suất chạy bình thường | 0,4KW |
| Trộn điện sưởi ấm | 1.6kw |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-350oC |
| Điện áp | Điện xoay chiều 220V 60Hz/50Hz 40W |
|---|---|
| Kích thước | L360*W300*H350MM |
| Trọng lượng | 35kg |
| Hiệu quả | 2500-3000 chiếc / giờ |
| Chiều dài cơ thể | 3 ~ 25 điều chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy làm sạch PCBA |
|---|---|
| Thời gian làm sạch | 0 ~ 99 phút (có thể điều chỉnh) |
| Dung tích bể pha loãng | 70L |
| rửa thời gian | 1 phút/lần (1-59 lần/có thể điều chỉnh) |
| Nhiệt độ làm sạch (chất lỏng) | Nhiệt độ phòng ~75oC (có thể điều chỉnh) |