| Công suất MAX PCB | 50 CHIẾC |
|---|---|
| Thời gian tải PCB | Khoảng 20 giây |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX30L/phút |
| Độ chính xác | 99.99% (0201) |
|---|---|
| danh mục sản phẩm | Máy chụp Xquang |
| Hệ thống hình ảnh | Loại Máy dò màn hình phẳng (FPD), phạm vi phát hiện hiệu quả: 430mmx430mm, ma trận pixel 3072 * 3072 |
| Cấu trúc | 950*1460*1960mm |
| Mẫu ứng dụng | KHÔNG CỤ THỂ |
| Tên sản phẩm | Máy trộn kem hàn tự động |
|---|---|
| Khả năng làm việc | 500g*2 hộp |
| Tốc độ chạy | Vòng quay đầu tiên: 800 vòng/phút; Vòng quay thứ cấp: 600 vòng/phút |
| Chế độ hiển thị | Màn hình hiển thị kỹ thuật số LED vi tính |
| Nguồn cung cấp điện | AC220V 50/60Hz 180W |
| Kích thước | 850L*1100W*1400H (mm) |
|---|---|
| Kích thước sóng mang tối đa | Tối đa: 330 (l)*250 (W) (mm) |
| Phạm vi cài đặt EMPERATURE | Max400 |
| Độ chính xác vị trí | + / - 0,05 mm |
| Dung tích nồi hàn | 15 kg/cái |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra dán hàn 3D |
|---|---|
| Kích thước thành phần nhỏ nhất | 01005 |
| Kích thước PCB tối đa | 55 * 55 ~ 450 * 450mm |
| Thời gian phát hiện tin cậy | 0.3sec/phần |
| Tốc độ kiểm tra | 0.42 SEC/FOV |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |