| Kích thước bàn in | 300x400 mm |
|---|---|
| Kích thước khung | 370×470mm,420×520mm,550×650mm |
| Vị trí in cố định | Định vị bên ngoài hoặc pin PCB |
| Tinh chỉnh tấm trải giường | Trước/Sau±10mm R/L±10mm |
| in chính xác | ±0,02mm |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra dán hàn 3D |
|---|---|
| Kích thước thành phần nhỏ nhất | 01005 |
| Kích thước PCB tối đa | 55 * 55 ~ 450 * 450mm |
| Thời gian phát hiện tin cậy | 0.3sec/phần |
| Tốc độ kiểm tra | 0.42 SEC/FOV |
| Mesh Belt Material | SUS316 |
|---|---|
| Power Supply Requirements | 3PH, 380 VAC, 5 Wires |
| Body Material | Corrosion Resistant Superior PP Material |
| Final Wind Cutting Isolating and Drying | Final wind cutting isolating(cold air drying), hot air drying, cold air drying |
| Size | L5860mm*W1650mm*H1650mm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Bestemp |
| Số mô hình | X6 |
| khu sưởi ấm | Khu vực 7-10 |
|---|---|
| Đường hầm sưởi ấm | 3250mm |
| Cấu trúc | L4450*W1370*H1600 |
| thời gian tăng | 5-15 phút. |
| Loại điều khiển | Màn hình cảm ứng và PLC |
| Dimensions | 2900(L)*1150(W)*1350(H) |
|---|---|
| Controlling type | Touchscreen + PLC |
| Temperature range | Ambient---350℃ |
| Max PCB width | 50~400mm (Width) |
| Conveyor speed | 200-1800mm/min |
| Tên sản phẩm | Máy tạo chì Transistor công suất |
|---|---|
| Điện áp | Điện xoay chiều 220V 60Hz/50Hz 90W |
| Kích thước | L360 *W380*H430 |
| Trọng lượng | 32,5kg |
| Hiệu quả | 4800-5400 chiếc/giờ |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |