| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 100V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(460x330)mm |
| Kích thước máy (L×W×H)mm | 800x750x1100mm |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, MAX 10L/phút |
| Nguồn cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Thời gian tải PCB | Khoảng 6 giây |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX30L/phút |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Thời gian tải PCB | Khoảng 6 giây |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX30L/phút |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| Tên sản phẩm | Chất tẩy rửa bề mặt PCB |
|---|---|
| Người mẫu | HR-460QJ |
| Kích thước PCB | 530*460mm |
| Độ dày PCB | 0,6-5mm |
| băng tải | Đai phẳng ESD |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 100V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(350x250)mm |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Dung lượng PCB tối đa | 300 chiếc |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, MAX30 L/phút |
| tên | Pin định vị PCB |
|---|---|
| Ứng dụng | Dành cho máy in dán hàn bán tự động |
| Tổng chiều dài | 11mm |
| Chiều kính | 4mm |
| Kích thước chân cắm | 1,0 1,5 2,0 2,5 3,0 3,5 |
| khu sưởi ấm | 4 vùng |
|---|---|
| thời gian tăng | 15 phút |
| Loại điều khiển | Màn hình cảm ứng và PLC |
| Kiểm soát nhiệt độ | Điều khiển vòng kín PID, truyền động SSR |
| Độ chính xác nhiệt độ | ±1 ℃ |