| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| standard packaging: | Bao bì hộp gỗ xuất khẩu |
| Delivery period: | 20 ngày |
| payment method: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây |
| Supply Capacity: | 100 bộ mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Vùng gia nhiệt | 4 vùng |
| Thời gian tăng nhiệt | 15 phút |
| Loại điều khiển | Màn hình cảm ứng và PLC |
| Kiểm soát nhiệt độ | Điều khiển vòng kín PID, ổ đĩa SSR |
| Độ chính xác nhiệt độ | ±1 ℃ |
| Độ đồng đều nhiệt độ làm mát | ±2 ℃ |
| Chiều rộng PCB tối đa | 300mm |
| Chiều rộng băng tải lưới | 330mm |
| Mô hình | HRE-430 |
| Vùng gia nhiệt | Vùng trên 4 vùng, Vùng dưới 4 vùng |
| Đường hầm gia nhiệt | 980mm |
| Kích thước | L1920×W750×H1250mm |
| Khối lượng tịnh | Xấp xỉ 280Kg |
| Yêu cầu về nguồn điện | 380V, 3 pha, 50Hz |
| Tổng công suất | 23KW |
| Tiêu thụ điện năng | Xấp xỉ 3-7KW |
| Phạm vi nhiệt độ | Môi trường xung quanh đến 350℃ |
| Tốc độ băng tải | 0-900mm/phút |
| Khoảng hở PCB | 30mm |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| standard packaging: | Bao bì hộp gỗ xuất khẩu |
| Delivery period: | 20 ngày |
| payment method: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây |
| Supply Capacity: | 100 bộ mỗi tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Vùng gia nhiệt | 4 vùng |
| Thời gian tăng nhiệt | 15 phút |
| Loại điều khiển | Màn hình cảm ứng và PLC |
| Kiểm soát nhiệt độ | Điều khiển vòng kín PID, ổ đĩa SSR |
| Độ chính xác nhiệt độ | ±1 ℃ |
| Độ đồng đều nhiệt độ làm mát | ±2 ℃ |
| Chiều rộng PCB tối đa | 300mm |
| Chiều rộng băng tải lưới | 330mm |
| Mô hình | HRE-430 |
| Vùng gia nhiệt | Vùng trên 4 vùng, Vùng dưới 4 vùng |
| Đường hầm gia nhiệt | 980mm |
| Kích thước | L1920×W750×H1250mm |
| Khối lượng tịnh | Xấp xỉ 280Kg |
| Yêu cầu về nguồn điện | 380V, 3 pha, 50Hz |
| Tổng công suất | 23KW |
| Tiêu thụ điện năng | Xấp xỉ 3-7KW |
| Phạm vi nhiệt độ | Môi trường xung quanh đến 350℃ |
| Tốc độ băng tải | 0-900mm/phút |
| Khoảng hở PCB | 30mm |