| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Tên sản phẩm | Máy phục hồi xỉ hàn |
|---|---|
| ixing Khả năng thiếc đáy | 10kg |
| Trộn điện sưởi ấm | 1.6kw |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-350oC |
| Giờ cho ăn | Liên tục3-4kg/15 phút |
| Tên sản phẩm | Máy đếm thành phần cuộn tia X |
|---|---|
| Sự chính xác | 99.99% (0201) |
| Nghị quyết | 3072*3072px |
| tốc độ hình ảnh | 5 EDS/giây |
| Đọc pixel | 20 triệu/inch |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra dán hàn 3D |
|---|---|
| Kích thước thành phần nhỏ nhất | 01005 |
| Kích thước PCB tối đa | 630x686mm |
| Thời gian phát hiện tin cậy | 0.3sec/phần |
| Tốc độ kiểm tra | 0.42 SEC/FOV |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Tên sản phẩm | Máy đếm thành phần cuộn tia X |
|---|---|
| Sự chính xác | 99.99% (0201) |
| Nghị quyết | 3072*3072px |
| tốc độ hình ảnh | 5 EDS/giây |
| Đọc pixel | 20 triệu/inch |
| Áp suất N2 cần thiết | 0,4-0,6MPa |
|---|---|
| Tên sản phẩm | HRX-31D Hàn sóng chọn lọc trực tuyến |
| Danh mục sản phẩm | Máy hàn sóng chọn lọc SMT |
| Trọng lượng ròng | 2500kg |
| Trục định vị | XYZ |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Thời gian đạp xe | Khoảng12 giây |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX10L/phút |
| Kích thước tối đa | 737X737mm |
|---|---|
| Kích thước tối đa của PCB | 510X340mm(530X340mm) |
| Chiều cao vận chuyển | 900 ± 40mm |
| tốc độ vắt | 6~200mm/giây |
| Độ chính xác in | ± 0,02mm |