| Memory | 5000000 points |
|---|---|
| Test Channel | 6 channels |
| Sampling frequency | 0.05s~30 Min |
| Precision | ±0.5℃ |
| temperature range | -40 ℃ ~ 1370 ℃ |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Thời gian đạp xe | Khoảng 10 giây. |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX10L/phút |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 100V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(450x350)mm |
| Kích thước máy (L×W×H)mm | 800 × 700 × 910mm |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Số tạp chí | Vận chuyển lên: 1 chiếc, vận chuyển xuống: 1ps, (hoặc tùy chỉnh) |
| Bước chọn cao độ | 1-4 (bước bước 10mm) |
| Thời gian tải PCB | Khoảng 6 giây |
| Thời gian thay đổi tạp chí | Khoảng 30 giây |
| Cấu trúc | L1400mm X W1450mm X H1700mm |
|---|---|
| Kích thước sóng mang tối đa | L400XW400MM |
| Chiều rộng băng tải | 50-400mm |
| Vị trí chính xác | + / - 0,05 mm |
| Dung tích nồi hàn | 15 kg/cái |
| ixing Khả năng thiếc đáy | 10kg |
|---|---|
| Trộn điện sưởi ấm | 0,6kw |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-350oC |
| Cho ăn | Liên tục3-4kg/60 phút |
| Trộn động cơ | 1φ 220V 90W |
| Kích thước | 2200*1200*1600mm |
|---|---|
| Loại điều khiển | Touchscreen + PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | Môi trường xung quanh --- 350oC |
| Chiều rộng PCB tối đa | 250mm |
| Tốc độ băng tải | 200MM-1800MM/phút |