| Kích thước tối đa | 737X737mm |
|---|---|
| Kích thước tối đa của PCB | 510X340mm(530X340mm) |
| Chiều cao vận chuyển | 900 ± 40mm |
| tốc độ vắt | 6~200mm/giây |
| Độ chính xác in | ± 0,02mm |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Thời gian tải PCB | Khoảng 6 giây |
| Thời gian thay đổi tạp chí | Khoảng 30 giây |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, MAX 10L/phút |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Thời gian tải PCB | Khoảng 6 giây |
| Thời gian thay đổi tạp chí | Khoảng 30 giây |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, MAX 10L/phút |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Thời gian tải PCB | Khoảng 6 giây |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX30L/phút |
| Kích thước tối đa | 737X737mm |
|---|---|
| Kích thước tối đa PCB | 510X340mm(530X340mm) |
| Chiều cao vận chuyển | 900 ± 40mm |
| tốc độ vắt | 6~200mm/giây |
| Độ chính xác in | ±0,02mm |
| Tên sản phẩm | Máy nạp tiền đúc tự động |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm cứng + Hoàn thiện |
| Chế độ làm việc | Tự động |
| Cho ăn chính xác | 0.1 |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Product name | Electrical Stencil Cleaning Machine |
|---|---|
| Clean method | left and right movable high-pressure liquid spray cleaning |
| Cleaning time | 2-5 minutes cleaning liquid isolation reflux time 40 seconds |
| Cleaning liquid capacity | 50L |
| Air supply | 0.45Mpa~0.7Mpa |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra AOI |
|---|---|
| Ứng dụng | Kiểm tra PCB |
| kích thước PCB | 20 mm × 20 mm đến 450 mm x 350 mm |
| Kích thước máy (L*W*H) | L1120mm × 900mm × 1400 mm |
| Sức mạnh | AC220v, 10%, Giai đoạn đơn 5a 50/60hz, tiêu thụ điện 600w |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Thời gian đạp xe | Khoảng 10 giây. |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX10L/phút |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Bước chọn cao độ | 1-4 (bước bước 10mm) |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, MAX 10L/phút |