| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra AOI |
|---|---|
| Nguồn ánh sáng | Cấu trúc hình khuyên của nguồn sáng LED RGB |
| kích thước PCB | 20 mm × 20 mm đến 350 mm x 450 mm |
| Phần tối thiểu | chip 01005 |
| Vị trí chính xác | < 8μm |
| Chiều dài cắt tối đa | 330mm |
|---|---|
| độ dày cắt | 0,5 đến 3,5 mm |
| Áp lực làm việc | 0,6 đến 0,8 Mpa, nguồn không khí khô |
| chi tiết đóng gói | tủ gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-10 ngày làm việc |
| Công suất trộn của đáy thiếc | 70kg |
|---|---|
| Công suất máy | 4.3KW |
| Phạm vi tốc độ tách | 15kg /60 phút |
| Cổng cho ăn | Chất thải ≤10kg*2 |
| Trọng lượng ròng | Khoảng 110kg |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX10L/phút |
| Nguồn cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| Tên sản phẩm | Máy cắt rãnh PCB V |
|---|---|
| Lưỡi | Nguyên liệu SKD-II nhập khẩu từ Nhật Bản, |
| Tốc độ trục chính | 200mm/giây |
| Chiều dài cắt bảng PC lớn nhất | 400mm |
| độ dày pcb | 0,5-3,2mm |
| Tên sản phẩm | Máy làm sạch PCBA |
|---|---|
| Thời gian làm sạch | 0 ~ 99 phút (có thể điều chỉnh) |
| Dung tích bể pha loãng | 70L |
| rửa thời gian | 1 phút/lần (1-59 lần/có thể điều chỉnh) |
| Nhiệt độ làm sạch (chất lỏng) | Nhiệt độ phòng ~75oC (có thể điều chỉnh) |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra H910 AOI |
|---|---|
| Nguồn sáng | Cấu trúc hình khuyên của nguồn sáng LED RGB |
| Kích thước PCB | 20 mm × 20 mm đến 350 mm x 450 mm |
| Phần tối thiểu | chip 01005 |
| Vị trí chính xác | < 8μm |
| điều chỉnh độ rộng | Điều khiển bằng nút điện |
|---|---|
| Máy ảnh | Sony CCD Camera màu |
| kích thước PCB | 25 mm × 25 mm đến 350 mm x 450 mm |
| Phần tối thiểu | chip 01005 |
| Vị trí chính xác | <8 mm |
| Kích thước bàn in | 300x1500 mm |
|---|---|
| Kích thước khung | 370×470mm,420×520mm,550×650mm |
| Vị trí in cố định | Định vị bên ngoài hoặc pin PCB |
| Tinh chỉnh tấm trải giường | Trước/Sau±10mm R/L±10mm |
| in chính xác | ±0,02mm |
| Dimensions | 2900(L)*1150(W)*1350(H) |
|---|---|
| Controlling type | PC + PLC controlling |
| Temperature range | Ambient---300℃ |
| Max PCB width | 250mm |
| tốc độ băng tải | 0-1800mm/phút |