| Số tạp chí | Vận chuyển lên: 1 chiếc, vận chuyển xuống: 1ps, (hoặc tùy chỉnh) |
|---|---|
| Bước chọn cao độ | 1-4 (bước bước 10mm) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Nguồn cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(350x250)mm |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | 50x50) ↓ 450x330) |
|---|---|
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 150V/A |
| Lưỡi | Nguyên liệu SKD-II nhập khẩu từ Nhật Bản, |
|---|---|
| Tốc độ trục chính | 200mm/giây |
| Chiều dài cắt bảng PC lớn nhất | 400mm |
| độ dày pcb | 0,5-3,2mm |
| Độ dày của rãnh chữ V | 0,25-2,0mm |
| Thời gian thay đổi tạp chí | Khoảng 30 giây |
|---|---|
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, MAX 10L/phút |
| Nguồn cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(350x250)mm |
| Kích thước bàn in | 300x1500 mm |
|---|---|
| Kích thước khung | 370×470mm,420×520mm,550×650mm |
| Vị trí in cố định | Định vị bên ngoài hoặc pin PCB |
| Tinh chỉnh tấm trải giường | Trước/Sau±10mm R/L±10mm |
| in chính xác | ±0,02mm |
| Bước chọn cao độ | 1-4 (bước bước 10mm) |
|---|---|
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, MAX 10L/phút |
| Nguồn cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(350x250) |
| Tên sản phẩm | Máy nạp tiền đúc tự động |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm cứng + Hoàn thiện |
| Chế độ làm việc | Tự động |
| Cho ăn chính xác | 0.1 |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Kiểm soát PC đầy đủ | Vâng |
|---|---|
| Áp suất N2 cần thiết | 0,4-0,6MPa |
| Nguồn không khí cần thiết | 0,4-0,6MPa |
| Phương pháp làm nóng trước | Hệ thống sưởi IR trên |
| Cấu trúc | L2860mm X W1650mm X H1650mm |
| Thương hiệu | SAMSUNG |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | SAMSUNG |
|---|---|
| Condition | original/copy |
| Quality | top qualiy |
| Sở hữu | lớn |
| Packaging Details | Carton |