| Công suất trộn của đáy thiếc | 70kg |
|---|---|
| Công suất máy | 4.3KW |
| Phạm vi tốc độ tách | 15kg /60 phút |
| chi tiết đóng gói | tủ gỗ |
| Thời gian giao hàng | 5-10 ngày làm việc |
| Tên sản phẩm | Máy cắt chì |
|---|---|
| Điện áp | Điện xoay chiều 220V 60Hz/50Hz 40W |
| Kích thước | L360*W300*H350MM |
| Trọng lượng | 35kg |
| Hiệu quả | 2500-3000 chiếc / giờ |
| Điện áp | Điện xoay chiều 220V 60Hz/50Hz 40W |
|---|---|
| Kích thước | L610*W500*H700 MM |
| Trọng lượng | 115kg |
| Hiệu quả | 7200 PCS/h |
| chi tiết đóng gói | tủ gỗ |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Dung lượng PCB tối đa | 300 chiếc |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, MAX30 L/phút |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Công suất MAX PCB | 200 chiếc (PCB dày 0,6mm) |
| Thời gian đạp xe | Khoảng 10 giây. |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Chiều rộng cuộn | 8-24MM giấy * nhựa |
|---|---|
| Kích thước thành phần RC | 01005/0201/0402/0603/0805/1206/1210 |
| CT ghép | 8-10S ((Không bao gồm thời gian thủ công) |
| Tỷ lệ vượt qua | 99% |
| Trọng lượng | 95kg (không bao gồm pin) |
| tên | Nằm ở dạng L |
|---|---|
| Ứng dụng | Dành cho máy in dán hàn bán tự động |
| Tổng chiều dài | 65/70 mm |
| Rộng | 12mm |
| Cao | 20 mm |
| Điện áp | Điện xoay chiều 220V 60Hz/50Hz 40W |
|---|---|
| Kích thước | L360*W210*H140MM |
| Trọng lượng | 24kg |
| Hiệu quả | 30000-60000PCS/h |
| chi tiết đóng gói | tủ gỗ |
| nguyên tắc làm việc | Thử nghiệm không phá hủy bằng cách sử dụng sự khác biệt về hấp thụ tia X |
|---|---|
| Gói có thể phát hiện | Chip, Bulks, gói ESD, khay JEDEC, ống, bóng bán dẫn |
| Mẫu ứng dụng | KHÔNG CỤ THỂ |
| Các thành phần | Nguồn tia X, bộ tạo ảnh, hệ thống xử lý ảnh máy tính, hệ thống cơ khí, hệ thống điều khiển điện, hệ |
| hội nhập | Có thể tích hợp với hệ thống MES |
| Thương hiệu | SAMSUNG |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |