| Công suất MAX PCB | 20 PCS |
|---|---|
| Thời gian tải PCB | Khoảng 20 giây |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX30L/phút |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 100V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(460x330)mm |
| Kích thước máy (L×W×H)mm | 500×3500×1100mm |
| Tên sản phẩm | Băng tải quay 90 độ tự động Pcb |
|---|---|
| kích thước PCB | (50x50)~(460x330) |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
| Kích thước máy | 700x750x1300mm |
| Thời gian chu kỳ | Khoảng 15 giây. |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 100V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(460x330)mm |
| Chiều dài cắt tối đa | 330mm |
|---|---|
| độ dày cắt | 0,5 đến 3,5 mm |
| Áp lực làm việc | 0,6 đến 0,8 Mpa, nguồn không khí khô |
| Độ cao tối đa của thành phần | 60mm |
| Cấu trúc | 680x300x1100mm |
| Tên sản phẩm | Máy cắt rãnh PCB V |
|---|---|
| Lưỡi | Nguyên liệu SKD-II nhập khẩu từ Nhật Bản, |
| Tốc độ trục chính | 200mm/giây |
| Chiều dài cắt bảng PC lớn nhất | 400mm |
| độ dày pcb | 0,5-3,2mm |
| Tên sản phẩm | Máy tách PCB đa lưỡi |
|---|---|
| Lưỡi | Nguyên liệu SKD-II nhập khẩu từ Nhật Bản, |
| Tốc độ trục chính | 200mm/giây |
| Chiều dài PCB | Vô hạn |
| độ dày pcb | 0.6-3.0mm |
| Tên sản phẩm | Máy cắt PCB đa lưỡi |
|---|---|
| Lưỡi | Nguyên liệu SKD-II nhập khẩu từ Nhật Bản, |
| Tốc độ trục chính | 200mm/giây |
| Chiều dài PCB | Vô hạn |
| độ dày pcb | 0.6-3.0mm |
| tên | Máy cắt PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | Không giới hạn |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| độ dày pcb | 0,5-3,2mm |
| chiều rộng cắt | 8-200mm |
| tên | Máy cắt PCB cắt tự động loại Guillotine |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | 330mm |
| độ dày cắt | 0,5 đến 3,5 mm |
| Áp lực làm việc | 0,6 đến 0,8 Mpa, nguồn không khí khô |
| Cấu trúc | 680x300x1100mm |