| Điện áp | Điện xoay chiều 220V 60Hz/50Hz 40W |
|---|---|
| Kích cỡ | L360*W300*H350MM |
| Cân nặng | 35kg |
| Hiệu quả | 2500-3000 chiếc / giờ |
| chi tiết đóng gói | tủ gỗ |
| tên | Máy cắt tụ điện bán tự động |
|---|---|
| Điện áp | Điện xoay chiều 220V 60Hz/50Hz 40W |
| Kích thước | L360*W300*H350MM |
| Trọng lượng | 35kg |
| Hiệu quả | 2500-3000 chiếc / giờ |
| Tên sản phẩm | Máy uốn cắt chì |
|---|---|
| Điện áp | Điện xoay chiều 220V 60Hz/50Hz 90W |
| Kích thước | L360 *W380*H430 |
| Trọng lượng | 32,5kg |
| Hiệu quả | 4800-5400 chiếc/giờ |
| Tên sản phẩm | Máy tạo hình chì |
|---|---|
| Điện áp | Điện xoay chiều 220V 60Hz/50Hz 90W |
| Kích thước | L360 *W380*H430 |
| Trọng lượng | 32,5kg |
| Hiệu quả | 4800-5400 chiếc/giờ |
| Kích thước bàn in | 300x1500 mm |
|---|---|
| Kích thước khung | 370×470mm,420×520mm,550×650mm |
| Vị trí in cố định | Định vị bên ngoài hoặc pin PCB |
| Tinh chỉnh tấm trải giường | Trước/Sau±10mm R/L±10mm |
| in chính xác | ±0,02mm |
| Tên sản phẩm | Máy làm sạch PCBA |
|---|---|
| Thời gian làm sạch | 0 ~ 99 phút (có thể điều chỉnh) |
| Dung tích bể pha loãng | 70L |
| rửa thời gian | 1 phút/lần (1-59 lần/có thể điều chỉnh) |
| Nhiệt độ làm sạch (chất lỏng) | Nhiệt độ phòng ~75oC (có thể điều chỉnh) |
| tên | Đinh hỗ trợ đồng |
|---|---|
| Ứng dụng | Dành cho máy in dán hàn bán tự động |
| Tổng chiều dài | 30mm |
| Chiều kính | 4mm |
| Đường kính bước giữa | 8MM |
| Cấu trúc | 1090*1256*1340mm |
|---|---|
| Kích thước PCB tối đa | 350x450mm |
| hệ thống điều khiển | Điều khiển máy tính PC |
| Vị trí chính xác | + / - 0,05 mm |
| Dung tích nồi hàn | 15 KGS |
| Loại máy | Máy tách xỉ hàn tự động |
|---|---|
| ixing Khả năng thiếc đáy | 10kg |
| Trộn điện sưởi ấm | 1.6kw |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-350oC |
| động cơ trộn | 1φ 220V 90W |
| Loại máy | Máy tách xỉ hàn tự động |
|---|---|
| ixing Khả năng thiếc đáy | 10kg |
| Trộn điện sưởi ấm | 1.6kw |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-350oC |
| động cơ trộn | 1φ 220V 90W |