| Tên sản phẩm | Máy cắt PCB loại Guillotine |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | 330mm |
| độ dày cắt | 0,5 đến 3,5 mm |
| Áp lực làm việc | 0,6 đến 0,8 Mpa, nguồn không khí khô |
| điện áp làm việc | AC 220V 50~60HZ |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Tên sản phẩm | Máy làm sạch PCBA |
|---|---|
| Thời gian làm sạch | 0 ~ 99 phút (có thể điều chỉnh) |
| Dung tích bể pha loãng | 70L |
| rửa thời gian | 1 phút/lần (1-59 lần/có thể điều chỉnh) |
| Nhiệt độ làm sạch (chất lỏng) | Nhiệt độ phòng ~75oC (có thể điều chỉnh) |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Số tạp chí | Vận chuyển lên: 1 chiếc, vận chuyển xuống: 1ps, (hoặc tùy chỉnh) |
| Bước chọn cao độ | 1-4 (bước bước 10mm) |
| Thời gian tải PCB | Khoảng 6 giây |
| Thời gian thay đổi tạp chí | Khoảng 30 giây |
| Kích thước bàn in | 300x1500 mm |
|---|---|
| Kích thước khung | 370×470mm,420×520mm,550×650mm |
| Vị trí in cố định | Định vị bên ngoài hoặc pin PCB |
| Tinh chỉnh tấm trải giường | Trước/Sau±10mm R/L±10mm |
| in chính xác | ±0,02mm |
| khu sưởi ấm | 10 khu |
|---|---|
| Đường hầm sưởi ấm | 3250mm |
| Cấu trúc | L4450*W1370*H1600 |
| thời gian tăng | 5-15 phút. |
| Loại điều khiển | Màn hình cảm ứng và PLC |
| Machine Type | Automatic Solder Dross Separating Machine |
|---|---|
| ixing Capacity of Bottom Tin | 10KG |
| Mixing Heating Power | 1.6KW |
| Temperature Scope | 0-350℃ |
| Mixing motor | 1φ 220V 90W |