| Thời gian tải PCB | Khoảng 6 giây |
|---|---|
| Thời gian thay đổi tạp chí | Khoảng 30 giây |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, MAX 10L/phút |
| Thời gian tải PCB | Khoảng 6 giây |
|---|---|
| Thời gian thay đổi tạp chí | Khoảng 30 giây |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, MAX 10L/phút |
| Công suất trộn của đáy thiếc | 60kg |
|---|---|
| Năng lượng máy | 4.0kW |
| Phạm vi tốc độ tách | 15kg /60 phút |
| Cổng cho ăn | Chất thải ≤10kg*2 |
| Trọng lượng ròng | Khoảng 140Kg |
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
|---|---|
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
| Kích thước thành phần | 0603 ((0201) ~ 33.5x33.5mm |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| bảo hành | 3 tháng |
| Kích thước bàn in | 300x400 mm |
|---|---|
| Kích thước khung | 370×470mm,420×520mm,550×650mm |
| Vị trí in cố định | Định vị bên ngoài hoặc pin PCB |
| Tinh chỉnh tấm trải giường | Trước/Sau±10mm R/L±10mm |
| in chính xác | ±0,02mm |
| Kích thước | L3750*1360*1550 |
|---|---|
| Loại điều khiển | Điều khiển PC + PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | Môi trường xung quanh --- 300oC |
| Chiều rộng PCB tối đa | 300mm |
| tốc độ băng tải | 0-1800mm/phút |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-220V AC (tùy chỉnh), MAX 100V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(350x250) |
| Kích thước máy (L×W×H)mm | 50*50-445*330mm |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 100V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(460x330)mm |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Dung lượng PCB tối đa | 20 PCS |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX10L/phút |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Cung cấp điện | 1 pha 100-220V AC (tùy chỉnh), MAX 100V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | (50x50)~(350x250) |
| Kích thước máy (L×W×H)mm | 50*50-445*330mm |