| Loại máy | Máy tách xỉ hàn tự động |
|---|---|
| ixing Khả năng thiếc đáy | 10kg |
| Trộn điện sưởi ấm | 1.6kw |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-350oC |
| động cơ trộn | 1φ 220V 90W |
| Tên | Máy cắt tạo tụ điện bán tự động |
|---|---|
| Điện áp | 220V AC 60Hz/50Hz |
| Kích thước | L650*W480*H420MM |
| Trọng lượng | 35kg |
| Hiệu quả | 2500-3000 chiếc / giờ |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra tia X |
|---|---|
| dòng điện áp | 90kv, 10-200uA |
| kích thước lấy nét | 5μm |
| khu vực hình ảnh | 130mm × 130mm |
| Góc nghiêng | góc nhìn 0-90° (45° sang trái và phải) |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra tia X |
|---|---|
| dòng điện áp | 90kv, 10-200uA |
| kích thước lấy nét | 5μm |
| khu vực hình ảnh | 130mm × 130mm |
| Góc nghiêng | góc nhìn 0-90° (45° sang trái và phải) |
| Tên | Máy cắt tạo tụy tự động |
|---|---|
| Điện áp | 220V AC 60Hz/50Hz |
| Kích thước | 1500L*1000W*1500H(mm) |
| Trọng lượng | 450kg |
| Hiệu quả | 160-200pcs/min |
| Tên sản phẩm | Máy đếm thành phần cuộn tia X |
|---|---|
| Độ chính xác | 99.99% (0201) |
| Nghị quyết | 3072*3072px |
| Tốc độ kiểm tra tối đa | 7" ~ 17" |
| Kích thước điểm ảnh | 139μm |
| Thương hiệu | SAMSUNG |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | hanwha |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | hanwha |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Tên sản phẩm | Máy trộn kem hàn tự động |
|---|---|
| Khả năng làm việc | 500g*2 hộp |
| Tốc độ chạy | Vòng quay đầu tiên: 800 vòng/phút; Vòng quay thứ cấp: 600 vòng/phút |
| Chế độ hiển thị | Màn hình hiển thị kỹ thuật số LED vi tính |
| Nguồn cung cấp điện | AC220V 50/60Hz 180W |