| khu sưởi ấm | 4 vùng |
|---|---|
| Đường hầm sưởi ấm | 980mm |
| Kích thước | L1920*W750*H1250 |
| thời gian tăng | 15 phút |
| Loại điều khiển | Màn hình cảm ứng và PLC |
| Product Features | Main control panel, touch screen control system, stainless steel mesh conveyor system or chain conveyor system, spraying tube and spraying nozzle |
|---|---|
| Body Material | Corrosion Resistant Superior PP Material |
| Final Wind Cutting Isolating and Drying | Final wind cutting isolating(cold air drying), hot air drying, cold air drying |
| Mô-đun làm sạch bằng hóa chất | Phần làm sạch trước hoặc cách ly bằng hóa chất, làm sạch chu trình hóa học, cách ly cắt gió |
| Product Category | SMT Cleaning Machine |
| Áp suất N2 cần thiết | 0,4-0,6MPa |
|---|---|
| Tên sản phẩm | SEL-31 Máy hàn sóng chọn lọc trực tuyến Máy hàn chọn lọc |
| danh mục sản phẩm | Máy hàn sóng SMT |
| Trọng lượng ròng | 1200kg |
| Trục định vị | XYZ |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
|---|---|
| kích thước PCB | 460 x 400 |
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
| Công suất trung chuyển | 120ea Cơ sở trung chuyển cố định |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
|---|---|
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
| kích thước PCB | 510 mm x 534 mm |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| bảo hành | 3 tháng |
| Các thành phần | Nguồn tia X, bộ tạo ảnh, hệ thống xử lý ảnh máy tính, hệ thống cơ khí, hệ thống điều khiển điện, hệ |
|---|---|
| Hệ thống hình ảnh | Loại Máy dò màn hình phẳng (FPD), phạm vi phát hiện hiệu quả: 430mmx430mm, ma trận pixel 3072 * 3072 |
| Cơ sở dữ liệu | Hỗ trợ kết nối với MES, ERP, WMS Intelligence |
| Mẫu ứng dụng | KHÔNG CỤ THỂ |
| Chức năng | Tự động đếm vật liệu dư trong dây chuyền sản xuất SMT |
| Các thành phần | Nguồn tia X, bộ tạo ảnh, hệ thống xử lý ảnh máy tính, hệ thống cơ khí, hệ thống điều khiển điện, hệ |
|---|---|
| Chức năng | Tự động đếm vật liệu dư trong dây chuyền sản xuất SMT |
| Cơ sở dữ liệu | Hỗ trợ kết nối với MES, ERP, WMS Intelligence |
| Cấu trúc | 950*1460*1960mm |
| danh mục sản phẩm | Máy chụp Xquang |
| Tên sản phẩm | Máy làm sạch máy ép điện |
|---|---|
| Máy làm sạch stprints -stprint | Làm sạch thuốc xịt chất lỏng cao áp bên trái và bên phải |
| Phương pháp sấy | Nước nóng áp suất cao làm khô |
| Thời gian làm sạch | 2-5 phút làm sạch chất lỏng cách ly thời gian hồi lưu 40 giây |
| Thời gian rửa sạch | 2-5 phút |
| Độ dày PCB | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Công suất MAX PCB | 300 chiếc (PCB dày 0,6mm) |
| Thời gian đạp xe | Khoảng 8 giây |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX10L/phút |
| Nguồn cung cấp điện | 1 pha 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 300V/A |
| Nguồn không khí cần thiết | 0,4-0,6MPa |
|---|---|
| Kiểm soát PC đầy đủ | Vâng |
| Dung tích nồi hàn | 15 kg/cái |
| Chiều rộng băng tải | 50-400mm |
| Cấu trúc | L1400mm X W1450mm X H1700mm |