| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Cung cấp điện | 100-230V AC (tùy chỉnh), MAX 150V/A |
| Kích thước PCB (L×W)~(L×W)mm | 50x50) ↓ 450x330) |
| Kích thước máy (L×W×H)mm | 500x620x1600mm |
| Ký ức | 5000000 điểm |
|---|---|
| Kênh thử nghiệm | 6 kênh |
| Tần suất lấy mẫu | 0.05s ~ 30 phút |
| Độ chính xác | ±0,5℃ |
| Phạm vi nhiệt độ | -40oC ~ 1370oC |
| Máy ảnh | CCD Camera màu |
|---|---|
| điều chỉnh độ rộng | tự động |
| kích thước PCB | 20 mm × 20 mm đến 500 mm x 400 mm |
| Phần tối thiểu | chip 01005 |
| Vị trí chính xác | <8 mm |
| Tên sản phẩm | Chất tẩy rửa bề mặt PCB |
|---|---|
| kích thước PCB | 50*50-445*350mm |
| Sự suy nghĩ của PCB | 0,6-5mm |
| băng tải | Đai phẳng ESD |
| Phương pháp làm sạch | Chổi + Con lăn + ion dương và âm |
| Kích thước | L2100*1050×H1450mm |
|---|---|
| Loại điều khiển | Điều khiển PC + PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | Môi trường xung quanh --- 300oC |
| Chiều rộng PCB tối đa | 200mm |
| tốc độ băng tải | 0-1800mm/phút |
| Hệ thống điều khiển | Plc +Kunlun Tongtai |
|---|---|
| Tốc độ băng tải | 0,3-3m/phút |
| Bước sóng cực đại UV | 280nm ~ 420nm cực đại UVA 395nm |
| Cuộc sống uv | 3000H |
| Kích thước | 1500L * 910W * 1800H (mm) |
| Người mẫu | HRGD1400S |
|---|---|
| Kích thước | 2240*400*1950mm |
| Chiều rộng vật liệu tối đa | 16mm |
| cuộn Q'ty | 1400 |
| bên | hai bên |
| Kích thước | 2900(L)*1150(W)*1350(H) |
|---|---|
| Loại điều khiển | Touchscreen + PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | Môi trường xung quanh --- 350oC |
| Chiều rộng PCB tối đa | 400mm |
| Tốc độ băng tải | 200MM-1800MM/phút |
| Ký ức | 5000000 điểm |
|---|---|
| Test Channel | 6 /9/10 channels |
| Sampling frequency | 0.05s~30 Min |
| Precision | ±0.5℃ |
| temperature range | -40 ℃ ~ 1370 ℃ |
| Kích thước | L3470*1370*1650 |
|---|---|
| Loại điều khiển | Điều khiển PC + PLC |
| Phạm vi nhiệt độ | Môi trường xung quanh --- 300oC |
| Chiều rộng PCB tối đa | 400mm |
| tốc độ băng tải | 0-1800mm/phút |