| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| standard packaging: | Bao bì hộp gỗ xuất khẩu |
| Delivery period: | 5-7 ngày |
| payment method: | T/T ,, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Các thông số kỹ thuật | |
| Chức năng | Thiết bị này được sử dụng để kết nối giữa đường dây |
| Độ dày PCB | Min0.6mm |
| Hướng vận chuyển | Từ trái sang phải/trên phải sang trái (không cần thiết) |
| Độ cao vận chuyển | 900±20mm ((hoặc tùy chỉnh) |
| Nguồn cung cấp điện | 100-230V AC (được tùy chỉnh) một pha, MAX 100V/A |
| Thông số kỹ thuật | ||
| Số mẫu | HR-1200 | HR-1200D |
| Kích thước PCB ((L × W) ]] ((L × W) mm | (50x50) ↓ 450x350 | (50x50) ↓ 550x460 |
| Kích thước máy (L × W × H) mm | 1000 × 700 × 910 | 1000×800×910 |
| Trọng lượng | 50kg | 70kg |
![]()
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| standard packaging: | Bao bì hộp gỗ xuất khẩu |
| Delivery period: | 5-7 ngày |
| payment method: | T/T ,, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Các thông số kỹ thuật | |
| Chức năng | Thiết bị này được sử dụng để kết nối giữa đường dây |
| Độ dày PCB | Min0.6mm |
| Hướng vận chuyển | Từ trái sang phải/trên phải sang trái (không cần thiết) |
| Độ cao vận chuyển | 900±20mm ((hoặc tùy chỉnh) |
| Nguồn cung cấp điện | 100-230V AC (được tùy chỉnh) một pha, MAX 100V/A |
| Thông số kỹ thuật | ||
| Số mẫu | HR-1200 | HR-1200D |
| Kích thước PCB ((L × W) ]] ((L × W) mm | (50x50) ↓ 450x350 | (50x50) ↓ 550x460 |
| Kích thước máy (L × W × H) mm | 1000 × 700 × 910 | 1000×800×910 |
| Trọng lượng | 50kg | 70kg |
![]()