| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | USD 5200 Per Set |
| standard packaging: | Woodencase |
| Delivery period: | 15 ngày làm việc |
| payment method: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Supply Capacity: | 100sets/tháng |
| Mô hình | Máy hàn sóng kép không chì HR-S1425M |
| Cấu hình | Kiểm soát màn hình cảm ứng, Hai giai đoạn sưởi ấm không khí nóng đỉnh sóng kép, Hành động lò thiếc bằng tay, Làm sạch bằng tay móng vuốt titanium, Động cơ phun swing |
| Số đỉnh | 2 đỉnh |
| Chiều rộng của bảng | Tối đa 250mm |
| Công suất lò thiếc | 180kg |
| Chiều dài làm nóng trước | 600mm |
| Chiều cao đỉnh | 12mm |
| Chiều dài chân của thành phần bảng PCB | 10mm |
| Chiều cao vận chuyển bảng PCB | 750±20mm |
| Năng lượng khởi động | 9KW |
| Sức mạnh hoạt động | 2KW |
| Sức mạnh của lò thiếc | 6KW |
| Năng lượng làm nóng trước | 2KW |
| Năng lượng động cơ | 0.25KW |
| Phương pháp kiểm soát | Màn hình cảm ứng |
| Kích thước giá đỡ | 1400*1200*1500mm |
| Kích thước bên ngoài | 2200*1200*1600mm |
| Tốc độ vận chuyển bảng PCB | 0-1,2m/min |
| Nhiệt độ vùng sưởi ấm trước | Nhiệt độ phòng đến 180°C |
| Phương pháp sưởi ấm | Không khí nóng. |
| Số vùng làm mát | 1 |
| Phương pháp làm mát | Làm mát quạt dòng chảy trục |
| Nhiệt độ lò thiếc | Nhiệt độ phòng đến 300°C |
| Định hướng vận chuyển | Từ trái sang phải |
| Phương pháp điều khiển nhiệt độ | PID+SSR |
| Chế độ điều khiển toàn bộ máy | Mitsubishi PLC + Touch Screen |
| Khả năng lưu lượng | Tối đa 5,2L |
| Phương pháp phun | Động cơ bước + ST-6 |
| Nguồn điện | Hệ thống 3 pha 5 dây, 380V, 50Hz |
| Cung cấp không khí | 4-7KG/CM2, 12,5L/Min |
| Trọng lượng | 600kg |
| Tên phụ kiện | Thương hiệu và mô hình |
|---|---|
| PLC, màn hình chạm | Mitsubishi, điều khiển màn hình |
| Động cơ vận chuyển, hộp số | Đài Loan TCG đơn pha 90W, hộp răng: 1:120K |
| Cây móng titanium | Các móng vuốt hai móng đặc biệt bằng hợp kim titan, dày 1,5mm |
| Động cơ lò thiếc | Đài Loan TCG 3-phase 4-pole 0.25KW chống nhiệt độ cao |
| Phương tiện chuyển tiếp phụ trợ | OMRON MY2, MY4 |
| Máy biến áp tần số | Yatai 0.4KW |
| ống sưởi | Triển lãm Đài Loan, nhập khẩu Nickel-Chromium Wire |
| Chuyển đổi quang điện | 24V NPN Swiss Joy |
| Chuỗi liên tiếp trạng thái rắn | Zuoyi 40A |
| Chuyển khí | Chint |
| Máy tiếp xúc AC | Chint |
| Bộ nhiệt | Taiwan Panta, loại cách điện K |
| Nút khởi động | Schneider |
| Blowhead | ST-6 |
Doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia chuyên về thiết bị SMT R & D, sản xuất và bán hàng. phục vụ 500 công ty điện tử hàng đầu thế giới với vốn đăng ký 5 triệu.Nhóm kỹ thuật giàu kinh nghiệm của chúng tôi tập trung vào đổi mới để đáp ứng nhu cầu đa dạng của khách hàng thông qua các dịch vụ có giá trị.
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | USD 5200 Per Set |
| standard packaging: | Woodencase |
| Delivery period: | 15 ngày làm việc |
| payment method: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Supply Capacity: | 100sets/tháng |
| Mô hình | Máy hàn sóng kép không chì HR-S1425M |
| Cấu hình | Kiểm soát màn hình cảm ứng, Hai giai đoạn sưởi ấm không khí nóng đỉnh sóng kép, Hành động lò thiếc bằng tay, Làm sạch bằng tay móng vuốt titanium, Động cơ phun swing |
| Số đỉnh | 2 đỉnh |
| Chiều rộng của bảng | Tối đa 250mm |
| Công suất lò thiếc | 180kg |
| Chiều dài làm nóng trước | 600mm |
| Chiều cao đỉnh | 12mm |
| Chiều dài chân của thành phần bảng PCB | 10mm |
| Chiều cao vận chuyển bảng PCB | 750±20mm |
| Năng lượng khởi động | 9KW |
| Sức mạnh hoạt động | 2KW |
| Sức mạnh của lò thiếc | 6KW |
| Năng lượng làm nóng trước | 2KW |
| Năng lượng động cơ | 0.25KW |
| Phương pháp kiểm soát | Màn hình cảm ứng |
| Kích thước giá đỡ | 1400*1200*1500mm |
| Kích thước bên ngoài | 2200*1200*1600mm |
| Tốc độ vận chuyển bảng PCB | 0-1,2m/min |
| Nhiệt độ vùng sưởi ấm trước | Nhiệt độ phòng đến 180°C |
| Phương pháp sưởi ấm | Không khí nóng. |
| Số vùng làm mát | 1 |
| Phương pháp làm mát | Làm mát quạt dòng chảy trục |
| Nhiệt độ lò thiếc | Nhiệt độ phòng đến 300°C |
| Định hướng vận chuyển | Từ trái sang phải |
| Phương pháp điều khiển nhiệt độ | PID+SSR |
| Chế độ điều khiển toàn bộ máy | Mitsubishi PLC + Touch Screen |
| Khả năng lưu lượng | Tối đa 5,2L |
| Phương pháp phun | Động cơ bước + ST-6 |
| Nguồn điện | Hệ thống 3 pha 5 dây, 380V, 50Hz |
| Cung cấp không khí | 4-7KG/CM2, 12,5L/Min |
| Trọng lượng | 600kg |
| Tên phụ kiện | Thương hiệu và mô hình |
|---|---|
| PLC, màn hình chạm | Mitsubishi, điều khiển màn hình |
| Động cơ vận chuyển, hộp số | Đài Loan TCG đơn pha 90W, hộp răng: 1:120K |
| Cây móng titanium | Các móng vuốt hai móng đặc biệt bằng hợp kim titan, dày 1,5mm |
| Động cơ lò thiếc | Đài Loan TCG 3-phase 4-pole 0.25KW chống nhiệt độ cao |
| Phương tiện chuyển tiếp phụ trợ | OMRON MY2, MY4 |
| Máy biến áp tần số | Yatai 0.4KW |
| ống sưởi | Triển lãm Đài Loan, nhập khẩu Nickel-Chromium Wire |
| Chuyển đổi quang điện | 24V NPN Swiss Joy |
| Chuỗi liên tiếp trạng thái rắn | Zuoyi 40A |
| Chuyển khí | Chint |
| Máy tiếp xúc AC | Chint |
| Bộ nhiệt | Taiwan Panta, loại cách điện K |
| Nút khởi động | Schneider |
| Blowhead | ST-6 |
Doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia chuyên về thiết bị SMT R & D, sản xuất và bán hàng. phục vụ 500 công ty điện tử hàng đầu thế giới với vốn đăng ký 5 triệu.Nhóm kỹ thuật giàu kinh nghiệm của chúng tôi tập trung vào đổi mới để đáp ứng nhu cầu đa dạng của khách hàng thông qua các dịch vụ có giá trị.