| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | USD 6200 Per Set |
| standard packaging: | Woodencase |
| Delivery period: | 15 ngày làm việc |
| payment method: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Supply Capacity: | 100sets/tháng |
Máy hàn sóng kép không chì tiên tiến này có điều khiển màn hình cảm ứng PLC, gia nhiệt khí nóng hai giai đoạn và làm sạch móng vuốt titan tự động. Được thiết kế để hàn PCB chính xác với hiệu quả tối đa và lãng phí tối thiểu.
| Mẫu mã | Máy hàn sóng kép không chì HR-S1825M |
|---|---|
| Cấu hình | Điều khiển màn hình cảm ứng, Gia nhiệt khí nóng hai giai đoạn, Hai đỉnh sóng, Làm sạch móng vuốt titan tự động, Lấy nồi hàn ra vào bằng điện, Dao động phun: Động cơ bước |
| Số đỉnh sóng | 2 đỉnh sóng |
| Chiều rộng bo mạch tối đa | Tối đa 250mm |
| Dung tích nồi hàn | 200KG |
| Chiều dài gia nhiệt sơ bộ | 800mm (Hai giai đoạn) |
| Chiều cao đỉnh sóng | 12mm |
| Chiều dài chân linh kiện trên bo mạch | 10mm |
| Chiều cao vận chuyển PCB | 750±20mm |
| Tổng công suất | 11KW |
| Nguồn điện | Hệ thống 3 pha 5 dây, 380V 50HZ |
| Phương pháp điều khiển | Màn hình cảm ứng |
| Kích thước khung gầm | 1800*1200*1500mm |
| Kích thước tổng thể | 2600*1200*1600mm |
| Tốc độ vận chuyển PCB | 0-1.8 m/phút |
| Nhiệt độ vùng gia nhiệt sơ bộ | Nhiệt độ phòng - 180°C |
| Phương pháp gia nhiệt | 100% Khí nóng |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng quạt hướng trục |
| Nhiệt độ nồi hàn | Nhiệt độ phòng - 300°C |
| Hướng vận chuyển | Trái -> Phải |
| Phương pháp kiểm soát nhiệt độ | PID + SSR |
| Phương pháp điều khiển máy tổng thể | PLC Mitsubishi + Màn hình cảm ứng |
Trước khi bật nguồn:Kiểm tra định mức nguồn, nối đất đúng cách và các kết nối điện chắc chắn.
Doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia chuyên nghiên cứu và phát triển, sản xuất và kinh doanh thiết bị SMT. Phục vụ các công ty điện tử hàng đầu thế giới (top 500) với vốn đăng ký 5 triệu. Đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm của chúng tôi tập trung vào đổi mới để đáp ứng nhu cầu đa dạng của khách hàng thông qua các dịch vụ có giá trị.
Đ: Chúng tôi đảm bảo kiểm tra nghiêm ngặt mọi máy trước khi giao hàng để đảm bảo hiệu suất tuyệt vời.
Đ: Kỹ sư có thể đào tạo tại cơ sở của chúng tôi hoặc dễ dàng học hỏi thông qua các video đào tạo được cung cấp và hướng dẫn sử dụng đi kèm máy.
Đ: Chúng tôi hoàn toàn hỗ trợ dịch vụ tùy chỉnh logo miễn phí - chỉ cần cung cấp yêu cầu của bạn.
Đ: Không, hầu hết khách hàng học cách vận hành trong vòng 2 ngày.
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | USD 6200 Per Set |
| standard packaging: | Woodencase |
| Delivery period: | 15 ngày làm việc |
| payment method: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Supply Capacity: | 100sets/tháng |
Máy hàn sóng kép không chì tiên tiến này có điều khiển màn hình cảm ứng PLC, gia nhiệt khí nóng hai giai đoạn và làm sạch móng vuốt titan tự động. Được thiết kế để hàn PCB chính xác với hiệu quả tối đa và lãng phí tối thiểu.
| Mẫu mã | Máy hàn sóng kép không chì HR-S1825M |
|---|---|
| Cấu hình | Điều khiển màn hình cảm ứng, Gia nhiệt khí nóng hai giai đoạn, Hai đỉnh sóng, Làm sạch móng vuốt titan tự động, Lấy nồi hàn ra vào bằng điện, Dao động phun: Động cơ bước |
| Số đỉnh sóng | 2 đỉnh sóng |
| Chiều rộng bo mạch tối đa | Tối đa 250mm |
| Dung tích nồi hàn | 200KG |
| Chiều dài gia nhiệt sơ bộ | 800mm (Hai giai đoạn) |
| Chiều cao đỉnh sóng | 12mm |
| Chiều dài chân linh kiện trên bo mạch | 10mm |
| Chiều cao vận chuyển PCB | 750±20mm |
| Tổng công suất | 11KW |
| Nguồn điện | Hệ thống 3 pha 5 dây, 380V 50HZ |
| Phương pháp điều khiển | Màn hình cảm ứng |
| Kích thước khung gầm | 1800*1200*1500mm |
| Kích thước tổng thể | 2600*1200*1600mm |
| Tốc độ vận chuyển PCB | 0-1.8 m/phút |
| Nhiệt độ vùng gia nhiệt sơ bộ | Nhiệt độ phòng - 180°C |
| Phương pháp gia nhiệt | 100% Khí nóng |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng quạt hướng trục |
| Nhiệt độ nồi hàn | Nhiệt độ phòng - 300°C |
| Hướng vận chuyển | Trái -> Phải |
| Phương pháp kiểm soát nhiệt độ | PID + SSR |
| Phương pháp điều khiển máy tổng thể | PLC Mitsubishi + Màn hình cảm ứng |
Trước khi bật nguồn:Kiểm tra định mức nguồn, nối đất đúng cách và các kết nối điện chắc chắn.
Doanh nghiệp công nghệ cao quốc gia chuyên nghiên cứu và phát triển, sản xuất và kinh doanh thiết bị SMT. Phục vụ các công ty điện tử hàng đầu thế giới (top 500) với vốn đăng ký 5 triệu. Đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm của chúng tôi tập trung vào đổi mới để đáp ứng nhu cầu đa dạng của khách hàng thông qua các dịch vụ có giá trị.
Đ: Chúng tôi đảm bảo kiểm tra nghiêm ngặt mọi máy trước khi giao hàng để đảm bảo hiệu suất tuyệt vời.
Đ: Kỹ sư có thể đào tạo tại cơ sở của chúng tôi hoặc dễ dàng học hỏi thông qua các video đào tạo được cung cấp và hướng dẫn sử dụng đi kèm máy.
Đ: Chúng tôi hoàn toàn hỗ trợ dịch vụ tùy chỉnh logo miễn phí - chỉ cần cung cấp yêu cầu của bạn.
Đ: Không, hầu hết khách hàng học cách vận hành trong vòng 2 ngày.