| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Kích thước bàn in | 300x1500 mm |
|---|---|
| Kích thước khung | 370×470mm,420×520mm,550×650mm |
| Vị trí in cố định | Định vị bên ngoài hoặc pin PCB |
| Tinh chỉnh tấm trải giường | Trước/Sau±10mm R/L±10mm |
| in chính xác | ±0,02mm |
| Lưỡi | Nguyên liệu SKD-II nhập khẩu từ Nhật Bản, |
|---|---|
| Tốc độ trục chính | 200mm/giây |
| Chiều dài cắt bảng PC lớn nhất | 400mm |
| độ dày pcb | 0,5-3,2mm |
| Độ dày của rãnh chữ V | 0,25-2,0mm |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | Phú Sĩ |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| độ dày pcb | Tối thiểu0,6mm |
|---|---|
| Thời gian tải PCB | Khoảng 6 giây |
| hướng vận chuyển | Trái sang phải/phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Áp suất không khí | 4-6 thanh, MAX30L/phút |
| Chiều dài cắt | 10-110 mm |
|---|---|
| Cắt chiều rộng | > 800mm |
| Tốc độ cắt | 4m/phút |
| chi tiết đóng gói | tủ gỗ |
| Thời gian giao hàng | 15 ngày làm việc |
| tên | Máy cắt PCB đa lưỡi V CUT |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | 100mm-Không giới hạn |
| độ dày pcb | 0,5-3,2mm |
| tốc độ cho ăn | 0-500mm/giây |
| Cung cấp điện | 220V/50Hz |
| tên | Máy cắt PCB |
|---|---|
| Chiều dài cắt tối đa | Không giới hạn |
| Chế độ hoạt động | Tự động |
| độ dày pcb | 0,5-3,2mm |
| chiều rộng cắt | 8-200mm |