| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Tên sản phẩm | Máy cắt băng tự động SMT |
|---|---|
| Phương pháp cắt | dao tròn di chuyển cắt |
| Phương pháp lái xe | Động cơ + dây đai đồng bộ |
| Chiều dài cắt | 10-110 mm |
| Cắt chiều rộng | > 800mm |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Điều kiện | ban đầu được sử dụng |
|---|---|
| bảo hành | 3 tháng |
| Ứng dụng | Dây chuyền sản xuất SMT |
| Chất lượng | 100% Thương hiệu |
| Gói | Vỏ gỗ |
| Chiều dài cắt | 10-110 mm |
|---|---|
| Cắt chiều rộng | Tùy chỉnh |
| Tốc độ cắt | 4m/phút |
| chế độ cắt | Cắt vòng tròn |
| Chế độ lái xe | Động cơ + dây đai đồng bộ |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | JUKI |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Thương hiệu | SAMSUNG |
|---|---|
| Điều kiện | bản gốc/bản sao |
| Chất lượng | chất lượng hàng đầu |
| Sở hữu | lớn |
| chi tiết đóng gói | hộp |