| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| standard packaging: | tủ gỗ |
| Delivery period: | 10-20 ngày làm việc |
| payment method: | L/C,T/T,Công Đoàn Phương Tây |
| Supply Capacity: | 100 bộ/tháng |
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Độ dày PCB | Tối thiểu 0.6mm |
| Lựa chọn bước nhảy | 1-4 (bước nhảy 10mm) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (tùy chỉnh) |
| Nguồn điện | 100-230V AC (tùy chỉnh), một pha, TỐI ĐA 300V/A |
| Phạm vi kích thước PCB (Dài×Rộng) | (50x50)mm đến (350x250)mm |
| Kích thước máy (Dài×Rộng×Cao) | 1080×770×1200mm |
| Kích thước tạp chí (Dài×Rộng×Cao) | 355×320×563mm |
| Trọng lượng | 110kg |
| Chức năng | Chuyển PCB từ tạp chí sang dây chuyền sản xuất SMT |
|---|---|
| Dung lượng tạp chí | Vận chuyển lên: 1pc, vận chuyển xuống: 1pc (tùy chỉnh) |
| Thời gian nạp PCB | Khoảng 6 giây |
| Thời gian thay đổi tạp chí | Khoảng 30 giây |
| Hướng vận chuyển | Có thể cấu hình (trái-phải hoặc phải-trái) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, TỐI ĐA 30L/phút |
| Model No | HR-250D | HR-330D | HR-390D | HR-460D |
|---|---|---|---|---|
| Phạm vi kích thước PCB (Dài×Rộng) | (50x50)~(350x250)mm | (50x50)~(455x330)mm | (50x50)~(530x390)mm | (50x50)~(530x460)mm |
| Kích thước máy | 1080×770×1200mm | 1280×850×1200mm | 1450×920×1200mm | 1450×990×1200mm |
| Kích thước tạp chí | 355×320×563mm | 460×400×563mm | 535×460×570mm | 535×530×570mm |
| Trọng lượng | 110kg | 130kg | 150kg | 165kg |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| standard packaging: | tủ gỗ |
| Delivery period: | 10-20 ngày làm việc |
| payment method: | L/C,T/T,Công Đoàn Phương Tây |
| Supply Capacity: | 100 bộ/tháng |
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Độ dày PCB | Tối thiểu 0.6mm |
| Lựa chọn bước nhảy | 1-4 (bước nhảy 10mm) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (tùy chỉnh) |
| Nguồn điện | 100-230V AC (tùy chỉnh), một pha, TỐI ĐA 300V/A |
| Phạm vi kích thước PCB (Dài×Rộng) | (50x50)mm đến (350x250)mm |
| Kích thước máy (Dài×Rộng×Cao) | 1080×770×1200mm |
| Kích thước tạp chí (Dài×Rộng×Cao) | 355×320×563mm |
| Trọng lượng | 110kg |
| Chức năng | Chuyển PCB từ tạp chí sang dây chuyền sản xuất SMT |
|---|---|
| Dung lượng tạp chí | Vận chuyển lên: 1pc, vận chuyển xuống: 1pc (tùy chỉnh) |
| Thời gian nạp PCB | Khoảng 6 giây |
| Thời gian thay đổi tạp chí | Khoảng 30 giây |
| Hướng vận chuyển | Có thể cấu hình (trái-phải hoặc phải-trái) |
| Áp suất không khí | 4-6 bar, TỐI ĐA 30L/phút |
| Model No | HR-250D | HR-330D | HR-390D | HR-460D |
|---|---|---|---|---|
| Phạm vi kích thước PCB (Dài×Rộng) | (50x50)~(350x250)mm | (50x50)~(455x330)mm | (50x50)~(530x390)mm | (50x50)~(530x460)mm |
| Kích thước máy | 1080×770×1200mm | 1280×850×1200mm | 1450×920×1200mm | 1450×990×1200mm |
| Kích thước tạp chí | 355×320×563mm | 460×400×563mm | 535×460×570mm | 535×530×570mm |
| Trọng lượng | 110kg | 130kg | 150kg | 165kg |