| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| standard packaging: | tủ gỗ |
| Delivery period: | 10-20 ngày làm việc |
| payment method: | L/C,T/T,Công Đoàn Phương Tây |
| Supply Capacity: | 100 bộ/tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Độ dày PCB | Tối thiểu 0.6mm |
| Hướng vận chuyển | Trái sang phải/Phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Nguồn điện | 100-230V AC (tùy chỉnh) một pha, TỐI ĐA 100V/A |
| Kích thước PCB (D×R) | (50x50)~(350x250)mm |
| Kích thước máy (D×R×C) | 1000×900×910mm |
| Chức năng | Thiết bị được sử dụng để kết nối giữa các dây chuyền sản xuất |
|---|---|
| Độ dày PCB | Tối thiểu 0.6mm |
| Hướng vận chuyển | Trái sang phải/Phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Nguồn điện | 100-230V AC (tùy chỉnh) một pha, TỐI ĐA 100V/A |
| Model No | HR-1200 | HR-1200D |
|---|---|---|
| Kích thước PCB (D×R) | (50x50)~(350x250)mm | (50x50)~(500x350)mm |
| Kích thước máy (D×R×C) | 1000×900×910mm | 1000×1100×910mm |
| Trọng lượng | 70kg | 85kg |
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| standard packaging: | tủ gỗ |
| Delivery period: | 10-20 ngày làm việc |
| payment method: | L/C,T/T,Công Đoàn Phương Tây |
| Supply Capacity: | 100 bộ/tháng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Độ dày PCB | Tối thiểu 0.6mm |
| Hướng vận chuyển | Trái sang phải/Phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Nguồn điện | 100-230V AC (tùy chỉnh) một pha, TỐI ĐA 100V/A |
| Kích thước PCB (D×R) | (50x50)~(350x250)mm |
| Kích thước máy (D×R×C) | 1000×900×910mm |
| Chức năng | Thiết bị được sử dụng để kết nối giữa các dây chuyền sản xuất |
|---|---|
| Độ dày PCB | Tối thiểu 0.6mm |
| Hướng vận chuyển | Trái sang phải/Phải sang trái (tùy chọn) |
| Chiều cao vận chuyển | 900±20mm (hoặc tùy chỉnh) |
| Nguồn điện | 100-230V AC (tùy chỉnh) một pha, TỐI ĐA 100V/A |
| Model No | HR-1200 | HR-1200D |
|---|---|---|
| Kích thước PCB (D×R) | (50x50)~(350x250)mm | (50x50)~(500x350)mm |
| Kích thước máy (D×R×C) | 1000×900×910mm | 1000×1100×910mm |
| Trọng lượng | 70kg | 85kg |